Thứ ba 11/05/2021 17:38 24h qua English RSS
Hotline: 094 540 6866

Đại biểu Quốc hội phải đáp ứng những tiêu chuẩn nào?

16:03 | 23/03/2021

Tiêu chuẩn chung của người ứng cử đại biểu Quốc hội phải bảo đảm các tiêu chuẩn của đại biểu Quốc hội theo quy định của Luật Tổ chức Quốc hội.

dai bieu quoc hoi phai dap ung nhung tieu chuan nao

Đại biểu Quốc hội phải đáp ứng các tiêu chuẩn được quy định tại Điều 22 của Luật Tổ chức Quốc hội./.

Theo (TTXVN/Vietnam+)

Cùng chuyên mục
Xem thêm
...

Tin bài cuối cùng

Không còn dữ liệu để load